Chỉnh kích thước phông chữ   Xem bản in

cần tư vấn xuống đời PX

cần tư vấn xuống đời PX

UNREAD_POSTgửi bởi hoanghuy » 21 Tháng 11 2013, 16:01

chảo các bác ... e đang sở hữu 1 em PX, có đề ,nhớt pha tự động , máy móc khá ổn, từ hồi mua chưa dắt bộ lần nào. ...
Số Máy VLX1M 847926 ; Số khung 3055412 ( theo như các bác có kinh nghiệm nói là khoảng đời 92)
thật sự e chọn PX vì dòng này đi lành, ít hỏng hóc và có pha nhớt tự động, vả lại e cũng chỉ biết mua về đi thôi chứ về máy móc chả biết gì .....
nhưng thật sự e vẫn thích kiểu dáng điệu đà của Tăng đa, ping hay super hơn ....
Nhờ các bác tư vấn xem em có nên ra tiệm biến PX của em thành Super hay Ping Giả cầy ko ....
ở HN làm ở đâu thì hợp lý, chi phí khi phẫu thuật xuống đời thì tầm bao nhiêu ...
e đnag phân vân ko biết nên bán PX đi và mua Giả cầy , hay làm lại xe của e luôn
e thì ko quan trọng đồ gin lô lắm , vì chỉ cần máy ổn định, và kiểu dáng điệu đà thôi ...giả cầy cũng đc ...
còn đây là Hoàng tử của em :)
Hình ảnh
hoanghuy

Re: cần tư vấn xuống đời PX

UNREAD_POSTgửi bởi vietcuong_77 » 21 Tháng 11 2013, 21:56

Bác đừng có dại. Nếu thích thì bán đi mua giả câỳ vừa ko mất nhiều tiền. Hạ đời vừa tốn bọn tiền mag chẳng ra gì.
Sống ở trên đời đã là chuyện điên rồ, sao còn lên mãi tận trời xanh? Chi bằng ngủ yên trong sự dịu êm.
Hình đại diện của thành viên
vietcuong_77
Điều hành diễn đàn
Điều hành diễn đàn

UNREAD_POSTgửi bởi Onlysuper » 22 Tháng 11 2013, 08:10

Xe của bác đẹp đấy. Mai bác vác đi cùng bạn phongvu một chuyến đi. Về mà xe bác vẫn ngoan thì ae mình đổi xe, em có con siêu ong mầu xanh, zin nên ko có đề, giờ già rồi đạp không nổi nữa lên muốn lên đời px cho nó nhẹ nhàng.
Đặc biệt chỉ dùng tiếng Việt có dấu
và chuyên hoạt động ở các thớt mang tính thư giãn
Onlysuper
Mới nhiễm
Mới nhiễm

UNREAD_POSTgửi bởi PX1995 » 23 Tháng 11 2013, 11:46

Không phải là già rồi mà đang có con LA lai khựa 30% nên chê con xúp pe! Bác đừng dại đổi nhá, con xúp pe này gò tôn thùng phuy nên sơn bả dày lắm. Đồng hồ, đèn lái, tay côn phanh... fake, máy vẫy váy èng ẹc, xăng ~ 5l/100km.
Vespa hư thì sửa, đàn bà hư thì đổi!
Hình ảnh
PX1995
Hết thuốc chữa
Hết thuốc chữa

UNREAD_POSTgửi bởi Onlysuper » 23 Tháng 11 2013, 22:30

Tuấn ơi, Tuấn để em thỏa đam mê tí không được à? Sao mà phải dìm hàng nhau kinh thế?! :D

Cay mũi, tiện, em rao bán con "siêu ong thùng phuy" của em với giá yêu là 10 củ, bác nào máu thì mật thư cho em, hĩ hĩ

p/s: Có ai biết sao cái trang vespafriends bị teo không nhỉ? Buồn thế! định vào kiếm mấy món zin cho em super mà giờ chả biết tìm đâu... :((
Đặc biệt chỉ dùng tiếng Việt có dấu
và chuyên hoạt động ở các thớt mang tính thư giãn
Onlysuper
Mới nhiễm
Mới nhiễm

UNREAD_POSTgửi bởi PX1995 » 10 Tháng 12 2013, 13:16

Onlysuper đã viết:Tuấn ơi, Tuấn để em thỏa đam mê tí không được à? Sao mà phải dìm hàng nhau kinh thế?! :D

Cay mũi, tiện, em rao bán con "siêu ong thùng phuy" của em với giá yêu là 10 củ, bác nào máu thì mật thư cho em, hĩ hĩ

p/s: Có ai biết sao cái trang vespafriends bị teo không nhỉ? Buồn thế! định vào kiếm mấy món zin cho em super mà giờ chả biết tìm đâu... :((

Đã mở lại 4rum VSF! chú cứ mua đi, không anh em thì ăn em!
Vespa hư thì sửa, đàn bà hư thì đổi!
Hình ảnh
PX1995
Hết thuốc chữa
Hết thuốc chữa

UNREAD_POSTgửi bởi tuanviwase » 28 Tháng 12 2013, 08:32

1 trong 2 xe này được không bác ?. Em cũng mún lên đời PX

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
tuanviwase
Có bệnh
Có bệnh

Quay về Chuyên mục Hỏi - Đáp các vấn đề khác

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.5 khách.